![]() |
สติกเกอร์ติดหลังรถ "ว่างๆไปสุรินทร์" |
เห็นสติ๊กเกอร์ "ว่างๆไปสุรินทร์" เหมือนเป็นแคมเปญให้ผู้คนระลึกถึงจังหวัดสุรินทร์อยู่บ่อยๆ คิดถึงสุรินทร์ เวลาว่างๆ น่าจะสามารถปรับไปใช้กับกิจการร้านค้า ร้านอาหารได้เหมือนกันนะ เช่น "หิวๆไป..." , "ง่วงๆไป...."
ldc ทั่วประเทศ มี 23 สาขา ที่ดิน อาคาร และอุปกรณ์ - สุทธิ = 181.45 สินทรัพย์สิทธิการใช้ - สุทธิ = 214.44
ไม่มีความคิดเห็น:
แสดงความคิดเห็น